1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer>
Welcome, Guest
Username Password: Remember me
  • Page:
  • 1

TOPIC: เงินเบี้ยยังชีพผู้เฒ่า ไม่เข้าบัญชี

เงินเบี้ยยังชีพผู้เฒ่า ไม่เข้าบัญชี 4 years, 3 months ago #1

• นายสุเทพ โคตะสิน
ตามที่กรมบัญชีกลางได้ดำเนินการ โอนเงินเข้าบัญชโดยตรง เริ่มเมื่อ 10 มกราคม 2563
เนื่องจากผมย้ายภูมิลำเนา จึงเกิดปัญหาเงินไม่เข้า
ตามประกาศกรมบัญชีกลางบอกว่า ถ้าเงินไม่เข้าบัญชีให้แจ้งได้ที่เทศบาลใกล้บ้าน เพื่อรับเงินตกเบิกในเดือนถัดไป
ผมรีบแจ้งเทศบาลวารินฯ ตามประกาศ ผมไม่โทษเจ้าหน้าที่หรอกครับเพราะเขาก็ช่วยประสานไปที่ภูมิลำเนาเดิม
ปรากฏว่า ไม่เกิดประโยชน์ อันใดแก่ประชาชนอย่างผมเลย
เอาละเพื่อความเข้าใจของทุกคน ทั้งประชาชนและเจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้อง
เชิญ ครับ

Attachment C:\fakepath\มท..jpg not found

Re: เงินเบี้ยยังชีพผู้เฒ่า ไม่เข้าบัญชี 4 years, 3 months ago #2

• นายสุเทพ โคตะสิน
ขออภัย มาไม่ครบ ท่านแอดมิน กรุณาลบให้ด้วยครับ

Re: เงินเบี้ยยังชีพผู้เฒ่า ไม่เข้าบัญชี 1 year, 5 months ago #3

• SexyPG888
พนันออนไลน์ เว็บตรง

SexyPG888 เว็บเดิมพันออนไลน์ พนันออนไลน์ เว็บตรง ที่นักเดิมพันนิยมเล่นเป็นอันดับ 1 ของประเทศไทย เว็บตรง ที่ดีที่สุดในตอนนี้
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.10 seconds

Secured by Siteground Web Hosting