1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer>
Welcome, Guest
Username Password: Remember me
  • Page:
  • 1

TOPIC: ฝากด้วยครับ

ฝากด้วยครับ 9 years, 8 months ago #1

เรื่องมีอยู่ว่าทุกวันพฤหสบดี ผมจะต้องไปส่งลูกที่โรงเรียนกวดวิชาศรีวรมาศ แถวตลาดนัดกกแต้หาที่จอดรถยากมากๆ สาเหตุมาจากการที่ผู้ประกอบการได้เอารถมาจอดมอเตอร์ไซดืเก่ามาจอดขวางเป็นประจำทุกวัน ผมไม่เข้าใจว่าทำไมทุกวันนี้คนเราใจแคบลงทุกวันๆ ไม่มีนำใจซะจริงๆ และก็ทางเดินก็ไม่มี ฟุตบาทก็เอาไปเป็นของตัวเองซะะแล้วตั้งว่างเครื่องซะผ้าหาเงินใส่ตัวเฉย วันนี้เดินทางมาซื้อทองให้เมียไม่มีที่จอดรถอีกแล้ว ยังงั้ยก็ฝากขวัญใจประชาชนช่วยแก้ไขด้วยครับเทศบาลวารินชำราบ เพราะวันที่มาส่งลูกจอดรถยากกลัวอุบัติเหตุครับ อย่าวัวหายแล้วรอมคอกครับ ผมจะรอดู
Last Edit: 9 years, 8 months ago by พงษ์เทพ วิเศษอิสระ.
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.10 seconds

Secured by Siteground Web Hosting