นายพงศ์รัตน์ ภิรมย์รัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานีได้เดินทางมาตรวจเยี่ยมให้กำลังใจผู้ประสบอุทกภัยในเขตเทศบาลเมืองวารินชำราบ
![](/images/stories/picwarin/7300/IMG_____01_resize.jpg)
วันที่ 29 กันยายน 2565 เทศบาลเมืองวารินชำราบ นายจีระชัย ไกรกังวาร นายกเทศมนตรี พร้อมด้วยนายบุญยง จินตนะกุล รองนายกเทศมนตรี ให้การต้อนรับนายพงศ์รัตน์ ภิรมย์รัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานีได้เดินทางมาตรวจเยี่ยมให้กำลังใจผู้ประสบอุทกภัยในเขตเทศบาลเมืองวารินชำราบ ณ บริเวณข้างสำนักงานเทศบาลเมืองวารินชำราบ
งานประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริการและเผยแพร่วิชาการ กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ
< ย้อนกลับ | ถัดไป > |
---|