ประชุมเตรียมความพร้อมด้านสุขาภิบาลอาหาร ด้านอนามัยสิ่งแวดล้อม ด้านการควบคุมโรค ตลอดจนร่วมดำเนินการทำความสะอาดโรงเรียนเทศบาลวารินวิชาชาติ
![](/images/stories/picwarin/6975/WR___04_resize.jpg)
วันที่ 12 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองวารินชำราบ นำโดยนางพฤกษา ตั้งกิจวนิชกุล ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วย พ.จ.อ.วชิรพงศ์ จิรพงษ์พรชัย หัวหน้าฝ่ายบริการสาธารณสุข และเจ้าหน้าที่งานสุขาภิบาลอนามัยสิ่งแวดล้อม ได้ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมด้านสุขาภิบาลอาหาร ด้านอนามัยสิ่งแวดล้อม ด้านการควบคุมโรค ตลอดจนร่วมดำเนินการทำความสะอาดโรงเรียน เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน กับคณะครู ผู้ประกอบการร้านอาหารในโรงเรียนเทศบาลวารินวิชาชาติ
งานประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริการและเผยแพร่วิชาการ กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ
< ย้อนกลับ | ถัดไป > |
---|