พิธีพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี ในส่วนองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พุทธศักราช 2567
![](http://www.warincity.go.th/images/stories/picwarin/3214/AW___19_resize.jpg)
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น. ณ หอประชุมประชาวาริน เทศบาลเมืองวารินชำราบ จัดพิธีพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี ในส่วนองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พุทธศักราช 2567 ณ หอประชุมประชาวาริน โดยมี มีนายจีระชัย ไกรกังวาร นายกเทศมนตรี เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการครูในสังกัดเทศบาลเมืองวารินชำราบ เข้าร่วมพิธี เพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ และเพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
งานประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริการและเผยแพร่วิชาการ กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ
< ย้อนกลับ | ถัดไป > |
---|